![]() |
|||||||||||||||
|
|
|
|||||||||||||
Nghệ sĩ Việt NamCÂY ĐỜI: đông vui như Hồ Gươm (phần 2) 17. 10. 10 - 8:50 pmB&G(tiếp theo phần 1) ![]() … Hóa ra họ đợi Đào Anh Khánh. Anh xuất hiện trên đê, đã cởi bộ vest xanh, chỉ mặc quần trắng ống thấp ống cao, nhảy múa. ![]() Nhưng khi bớt đèn, mọi thứ trở nên lổn nhổn, từ trang phục của các vũ công nền, đến động tác không đều, không đẹp ![]() Thế rồi đột nhiên Đào Anh Khánh biến mất, đám vũ công vẫn vặn mình. Hớt hải mình đi tìm thì thấy anh Khánh đang vội chạy trên đê, vào lại với sân khấu chính… ![]() … Ở đó đã có ban nhạc Đan Mạch. Họ chơi nhạc hay, nhưng sao mình thấy không “ăn” với khung cảnh này. ![]() Đào Anh Khánh bắt đầu nhảy múa. Thật là phục, sức lực đâu để anh có thể chừng ấy ngày chuẩn bị mà vẫn có thể trình diễn khắp các sân khấu trong 90 phút… ![]() Ở sân khấu bên kia, 12 vũ công vẽ thân mình của Phương Vũ Mạnh chắc vẫn đang múa. Ở đây Đào Anh Khánh cũng đang múa. Ngoài kia, một đoàn vũ công bước dọc trên triền đê, vào một màn múa nữa. Nhưng các động tác tựu chung là thế, ở tất cả các sân khấu, không cao trào và kết thúc lúc nào cũng được. ![]() Đám đông rất đông, như đi xem pháo hoa bên Bờ Hồ, và thái độ cũng dễ dàng như thế. Tóm lại là một ngày đi chơi.
* Bài liên quan: – Xem trộm CÂY ĐỜI (phần 1)
Ý kiến - Thảo luận
3:09
Thursday,21.10.2010
Đăng bởi:
Mare bito
3:09
Thursday,21.10.2010
Đăng bởi:
Mare bito
Tôi xin có ý kiến là: ờ... tôi bó tay với caption trong bài này, rất thú vị, mập mờ... Không biết nếu nói ra có bị cho là thô lỗ, vô duyên quá không. Cơ bản tôi thấy nó thực chả đi đến đâu cả, ý tôi là cái trên kia kìa. Vụ này xét về hình thức thì đúng là chẳng khác gì cái lễ ngàn năm vừa qua, có điều quy mô nhỏ hơn, mục đích chính trị cũng không dính dáng gì. Giả như nghệ sĩ có vứt cái bồn cầu bẩn tưởi chình ình ra trước mặt khán giả hay đóng hộp phân của chính anh ta, phải chăng hiệu ứng đem lại cũng tương tự cả thôi?
Bài đã đăng
» Xem tiếp... |
|||||||||||||||
|
...xem tiếp